
Y-H Cyfres Tri-Phase Marine Motors
Y-H Cyfres Tri-Phase Marine Motors
Tystysgrif: Tystysgrif Dosbarthiad Fyd-eang
Maint y ffrâm: 80-400
Pŵer Allbwn: 0.55-450 kW
Foltedd â Gradd: 380 V, 440 V , Gellir Addasu Foltedd Arall
Amlder â Gradd : 50 Hz , 60 Hz
Mae Guangzhou Haoqing Mechanical And Electrical Equipment Co, Ltd yn un o brif wneuthurwyr a chyflenwyr moduron morol y- cyfres tri- cam yn Tsieina. Croeso i brynu moduron morol cam uchel cyfres tri a wnaed yn Tsieina yma o'n ffatri. Mae'r holl gynhyrchion wedi'u haddasu o ansawdd uchel a phris isel.
|
Y-H Cyfres Tri-Phase Marine Motors |
|
| Tystysgrif | Tystysgrif Dosbarthiad Fyd-eang |
| Maint Ffrâm | 80-400 |
| Pŵer Allbwn | 0.55-450 kW |
| Foltedd Cyfradd | 380 V, 440 V , Gellir Addasu Foltedd Arall |
| Amlder â Gradd | 50 Hz, 60 Hz |
| Dosbarth Inswleiddio | F ,H |
| Dyletswydd | S1, Gellir Addasu Dyletswydd Arall |
| Dosbarth Gwarchod | IP44, IP55, IP56, IP65, IP66 |
| Dull Oeri | IC411, Gellir Addasu Dull Oeri Arall |
| Mowntio | B3,B35,V1,V5,V6,B5 |
| Tymheredd Amgylchynol |
Tymheredd amgylchynol: -0 gradd -45 gradd |
| Uchder | 0 m |
| Stator Coil | 100% Copr Pur Trwy Trwythiad Pwysedd Gwactod (VPI) |
| Thermistor (PTC, PT100), Mae gwresogydd ar gael ar gais | |
| Coil Rotor | -Cawell gwiwer |
| Gellir Addasu Siafft Hir | |
Trosolwg Cynnyrch:
- Modur asyncronig morol cyfres Y{{0}H cyfres tri-, Yn addas ar gyfer gyrru peiriannau amrywiol ar longau, megis pympiau, awyru, gwahanyddion, peiriannau hydrolig, ac offer ategol eraill, mae ganddo fanteision effeithlonrwydd uchel a trorym cychwyn uchel, ac mae ganddo 11 o gymwysterau ardystio dosbarth byd-eang.
- Nodwedd Cynnyrch:Prawf Lleithder, Prawf Llwydni, Prawf Chwistrellu Halen, Prawf Cyrydiad
Am fwy o ddata technegol a dimensiynau moduron, cysylltwch â ni



Tagiau poblogaidd: y-h cyfres tri-moduron morol cam, Tsieina y-h cyfres tri-gweithgynhyrchwyr moduron morol cam, cyflenwyr, ffatri
Anfon ymchwiliad










