
Ffrwydrad Cyfres YBX3-Prawf Tri-Moduron Sefydlu Cam
Ffrwydrad Cyfres YBX3-Prawf Tri-Moduron Sefydlu Cam
Ex-Marc: Exd II BT4, Exd II CT4 ,Ceisiadau : Ardal Beryglus
Maint y Ffrâm: 63-355
Pŵer Allbwn: 0.18-355 kW
Foltedd â Gradd: 380 V, 400 V, 415 V, 440 V , Gellir Addasu Foltedd Arall
Amlder â Gradd : 50 Hz , 60 Hz
Mae Guangzhou Haoqing Mechanical And Electrical Equipment Co, Ltd yn un o wneuthurwyr blaenllaw a chyflenwyr moduron sefydlu cyfnod ybx3 ffrwydrad -prawf tri - yn Tsieina. Croeso i brynu moduron anwytho cyfnod ybx3 o ffrwydrad uchel -gradd ybx3 -prawf tri - a wnaed yn Tsieina yma o'n ffatri. Mae'r holl gynhyrchion wedi'u haddasu o ansawdd uchel a phris isel.
|
Ffrwydrad Cyfres YBX3-Prawf Tri-Moduron Sefydlu Cam |
|
| Cyn-Marcio | Exd II BT4, Exd II CT4 ,Ceisiadau: Ardal Beryglus |
| Maint Ffrâm | 63-355 |
| Pŵer Allbwn | 0.18-355 kW |
| Foltedd Cyfradd | 380 V, 400 V, 415 V, 440 V , Gellir Addasu Foltedd Arall |
| Amlder â Gradd | 50 Hz, 60 Hz |
| Dosbarth Inswleiddio | F |
| Dyletswydd | S1 |
| Dosbarth Gwarchod | Math Hollol Amgaeëdig, IP55 |
| Dull Oeri |
IC411, Gellir Addasu Dull Oeri Arall |
| Mowntio | B3,B35,V1,V5,V6,B5 |
| Tymheredd Amgylchynol | -15 gradd -40 gradd |
| Uchder | Llai na neu'n hafal i 1000 m |
| Stator Coil | 100% Copr Pur Trwy Trwythiad Pwysedd Gwactod (VPI) |
| Thermistor (PTC, PT100), Mae gwresogydd ar gael ar gais | |
| Coil Rotor | -Cawell gwiwer |
| Safonol | IEC60034, IEC Motors |
| Gellir Addasu Siafft Hir | |
Trosolwg Cynnyrch:
Mae cyfres YBX3 o foduron ymsefydlu gwrth-fflam tri - cam math o H63 ~ 355 yn gynhyrchion diweddaraf a ddatblygwyd gan ein cwmni sy'n cyfuno â strwythur, techneg a deunydd electromagnetig gartref a thramor yn seiliedig ar gyfres moduron YB2 a YB3. Mae gan y gyfres hon o foduron lawer o rinweddau megis effeithlonrwydd uchel, cadwraeth ynni, ymyl codiad tymheredd mawr, bywyd gwasanaeth hir, perfformiad rhagorol, sŵn isel, strwythur gwrth-ffrwydrad uwch, dibynadwyedd uchel a gweithrediad a chynnal a chadw cyfleus ac ati. moduron asyncronig tri cham canolig. Mae dosbarth pŵer a'r dimensiynau gosod yn cyd-fynd â safon IEC, hefyd yn gyfan gwbl yn yr un modd â moduron ymsefydlu cam cyfres YB2 a YB3 tri -. Mae'r gyfres hon o foduron yn bodloni GB755-2008 "Rotating electric machines -Sgorio a pherfformiad". Dylai eu perfformiad gwrth-fflam fodloni GB3836.1-2010 "Awyrgylchoedd ffrwydrol, Rhan 1: Gofynion Cyffredinol Offer" a GB3836.2-2010 "Atmosfferau ffrwydrol, Rhan2: Offer a ddiogelir gan y gramen ar gyfer gwrth-fflam "d". Mathau gwrth-fflam y gyfres hon o foduron yw ExdI, ExdIIAT4 ac ExdIIBT4. Mae'r gyfres hon o foduron yn addas ar gyfer yr ardal waith nad yw'n mwyngloddio yn y pwll tanddaearol neu'r lleoliadau peryglus mewn ffatrïoedd lle mae nwy ffrwydrol dosbarth IIA ac IIB a thymheredd dosbarth T1-T4.Shell gradd amddiffyn y gyfres hon o moduron yn IP55, y system oeri yw IC411. (YBX3-W), math gwrth-cyrydiad canolig awyr agored (YBX3-WF1) a math llaith awyr agored (YBX3-THW), math trofannau sych awyr agored (YBX3-TAW), math trofannau dan do (YBX3-T), math trofannau awyr agored (YBX3-TW).
● Cyn-symbol Exd I Mb, ExdⅡAT4 Gb, ExdⅡBT4 Gb
Categori I: arwyneb tymheredd uchaf heb fod yn uwch na 150 gradd (pan all llwch glo orchuddio wyneb y modur), dim uwch na 450 gradd (pan na fydd llwch glo yn gorchuddio'r wyneb neu pan fo rhywfaint o waith amddiffyn wedi'i wneud i atal y llwch glo rhag cronni)
Categori Ⅱ: arwyneb tymheredd uchaf dim uwch na T1(450 gradd), T2(300 gradd), T3(200 gradd), T4(150 gradd); Blwch terfynell gyda thri neu chwe terfynell ar gyfer cebl siaced rwber (cebl plastig) a chebl dur.
Tymheredd amgylchynol: -15 gradd ~35 gradd yn y pwll glo a -15 gradd ~40 gradd mewn offer.
● Effeithlonrwydd uchel IE3
Foltedd graddio: 380V, 660V, 380/660V 50Hz (ar gyfer symbol Exd-Exd I a maint ffrâm 80-355)
660V/1140V 50Hz (ar gyfer symbol Exd-Exd I a maint ffrâm 112-355)
380V, 660V, 380/660V 50Hz & 400V, 415V, 440V, 460V, 480V, 690V 60Hz (ar gyfer Exd-symbol ExdⅡ)
Yn ddelfrydol ar gyfer y pwll glo lle gall methan a llwch glo fod yn bresennol (Exd I) ac ardaloedd ffrwydrad peryglus (Ex dⅡAT4, dⅡBT4) yn y planhigyn gyda'r dosbarth ⅡA ⅡB a nwy fflamadwy tymheredd T1-T4.
Am fwy o ddata technegol a dimensiynau moduron, cysylltwch â ni


Tagiau poblogaidd: ffrwydrad cyfres ybx3-prawf tri-moduron ymsefydlu cam, ffrwydrad cyfres ybx3 Tsieina-prawf tri-gweithgynhyrchwyr moduron ymsefydlu cam, cyflenwyr, ffatri
Anfon ymchwiliad









