
Motors Cwsmer Penodol YGFFB265-TH ar gyfer Roller Tabl
Motors YGFFB265-TH Ar gyfer Roller Tabl
Dimensiynau wedi'u Customized
Pŵer Allbwn: 2.1 kW
Foltedd Gradd: 380 V
Amlder â Gradd: 60 Hz
Mae Guangzhou Haoqing Mechanical And Electrical Equipment Co, Ltd yn un o gynhyrchwyr a chyflenwyr moduron ygffb265 sy'n benodol i gwsmeriaid ar gyfer rholer bwrdd yn Tsieina. Croeso i brynu moduron cwsmeriaid uchel-radd ygffb265-th ar gyfer rholer bwrdd a wnaed yn Tsieina yma o'n ffatri. Mae'r holl gynhyrchion wedi'u haddasu o ansawdd uchel a phris isel.
| Dimensiynau wedi'u Customized | |
| Pŵer Allbwn | 2.1 kW |
| Foltedd Cyfradd | 380 V |
| Amlder â Gradd | 60 Hz |
| Dosbarth Inswleiddio | H |
| Dyletswydd | S1 |
| Cyflymder | 575 RPM |
| Pwyliaid | 12 P |
| Dosbarth Gwarchod | Math Hollol Amgaeëdig IP54 |
| Dull Oeri | IC410 |
| Mowntio | Wedi'i addasu |
| Tymheredd Amgylchynol | -20 gradd -50 gradd |
| Uchder | Llai na neu'n hafal i 1000 m |
| Stator Coil | 100% Copr Pur Trwy Trwythiad Pwysedd Gwactod (VPI) |
| Coil Rotor | -Cawell gwiwer |
| Safonol |
Moduron wedi'u Customized, Moduron Ansafonol |
Trosolwg Cynnyrch:
Motors YGFFB265-TH Ar gyfer Roller Tabl, Wedi'i Addasu ar gyfer Asia Steel yn Ynysoedd y Philipinau.
Mae maint a pharamedrau'r modur hwn yn cael eu haddasu yn unol â gofynion y cwsmer, gan ddisodli'r cynhyrchion Ewropeaidd ac America yn berffaith ar y llinell gynhyrchu wreiddiol
Am baramedrau a lluniadau manwl o'r modur hwn, cysylltwch â ni.
Tagiau poblogaidd: moduron cwsmer penodol ygffb265-th ar gyfer rholer bwrdd, Tsieina ygffb265-th moduron cwsmer penodol ar gyfer gweithgynhyrchwyr rholer bwrdd, cyflenwyr, ffatri
Anfon ymchwiliad







