
IE2 AC Motors
Cyfres YE2 IE2 Uchel-Effeithlonrwydd Tri-Cam Sefydlu AC Motors
IE2 AC Motors
Cyfres YE2 IE2 Uchel-Effeithlonrwydd Tri-Cam Sefydlu AC Motors
Maint y Ffrâm: 63-355
Pŵer Allbwn: 0.12-315 kW
Mae Guangzhou Haoqing Mechanical And Electrical Equipment Co, Ltd yn un o gynhyrchwyr a chyflenwyr moduron cerrynt eiledol ie2 blaenllaw yn Tsieina. Croeso i brynu moduron cerrynt eiledol gradd uchel - a wnaed yn Tsieina yma o'n ffatri. Mae'r holl gynhyrchion wedi'u haddasu o ansawdd uchel a phris isel.
| Cyfres YE2 IE2 Uchel-Effeithlonrwydd Tri-Cam Sefydlu AC Motors | |
| Maint Ffrâm | 63-355 |
| Pŵer Allbwn | 0.12-315 kW |
| Foltedd Cyfradd | 380 V,400 V,415 V,440 V , 460 V ,550V,660V,690V |
| Amlder â Gradd | 50 Hz, 60 Hz |
| Dosbarth Inswleiddio | F neu H |
| Dyletswydd | S1 |
| Dosbarth Gwarchod | Math Hollol Amgaeëdig, IP54 , IP55 , IP56 |
| Dull Oeri | IC411 , IC416 ,IC410,IC511 |
| Mowntio | B3,B35,V1,V5,V6,B5 |
| Tymheredd Amgylchynol | -20 gradd -40 gradd Gellir Addasu Tymheredd Arall |
| Uchder | Llai na neu'n hafal i 1000m Gellir Addasu Uchder Arall |
| Stator Coil | 100% Copr Pur Trwy Trwythiad Pwysedd Gwactod (VPI) |
| Thermistor (PTC, PT100), Mae gwresogydd ar gael ar gais | |
| Coil Rotor | -Cawell gwiwer |
| Safonol | IEC60034, IEC Motors |
| Eff. Dosbarth | IE2 Uchel-Effeithlonrwydd |
| Gellir Addasu Siafft Hir | |
Trosolwg Cynnyrch:
Mae'r modur AC asyncronig tri cham (IE2) o'r gyfres YE2 yn unol â'r trydydd safon effeithlonrwydd (IE2) yn narpariaethau GB 18613-2012 terfyn effeithlonrwydd ynni a sgôr effeithlonrwydd ynni moduron asyncronig tri cham bach a chanolig . Ac mae gwella effeithlonrwydd ei ddyluniad yn unol â gofynion y wladwriaeth ar arbed ynni a lleihau defnydd y sector gweithgynhyrchu.
Moduron cyfres YE2 gyda'r dimensiwn mowntio yn unol â safon IEC60034, Mae ganddo nodweddion da fel y strwythur gorau posibl, ymddangosiad deniadol, sŵn isel, effeithlonrwydd uchel, dosbarth amddiffyn uchel yn ogystal â dosbarth inswleiddio uchel. Gellir defnyddio moduron cyfres YE2 yn eang mewn gwahanol fathau o beiriannau defnydd cyffredinol fel cefnogwyr, pympiau, offer peiriant, cywasgwyr, cludiant ac yn y blaen.
Am fwy o ddata technegol a dimensiynau moduron, cysylltwch â ni



Tagiau poblogaidd: ie2 moduron cerrynt eiledol, Tsieina ie2 cerrynt eiledol motors gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri
Anfon ymchwiliad









