
Motors Sefydlu Cyfres YZR YZ ar gyfer craeniau a chymwysiadau metelegol
Motors Sefydlu Cyfres YZR YZ Ar gyfer Craeniau A Chymwysiadau Metelegol
Maint y ffrâm: 112-400
Pŵer Allbwn: 1.6-200 kW
Foltedd â Gradd: 380 V, 400 V, 415 V, 440 V , 460 V , 550V, 660V, 690V
Amlder â Gradd : 50 Hz , 60 Hz
Mae Guangzhou Haoqing Mechanical And Electrical Equipment Co, Ltd yn un o wneuthurwyr blaenllaw a chyflenwyr moduron sefydlu cyfres yzr yz ar gyfer craeniau a chymwysiadau metelegol yn Tsieina. Croeso i brynu moduron sefydlu cyfres yzr yz gradd uchel ar gyfer craeniau a chymwysiadau metelegol a wneir yn Tsieina yma o'n ffatri. Mae'r holl gynhyrchion wedi'u haddasu o ansawdd uchel a phris isel.
| Motors Sefydlu Cyfres YZR YZ Ar gyfer Craeniau A Chymwysiadau Metelegol | |
| Maint Ffrâm | 112-400 |
| Pŵer Allbwn | 1.6-200 kW |
| Foltedd Cyfradd | 380 V,400 V,415 V,440 V , 460 V ,550V,660V,690V |
| Amlder â Gradd | 50 Hz, 60 Hz |
| Dosbarth Inswleiddio | F neu H |
| Dyletswydd | S2, S3, S4, S5 Gellir Addasu Dyletswydd Arall |
| Dosbarth Gwarchod | Math Hollol Amgaeëdig, IP55 |
| Dull Oeri | IC411, IC410, Gellir Addasu Dull Oeri Arall |
| Mowntio | B3,B35,V1,V5,V6,B5 |
| Tymheredd Amgylchynol | -20 gradd -50 gradd, Gellir Addasu Tymheredd Arall |
| Uchder | Llai na neu'n hafal i 1000 m Uchder Arall Gellir ei Addasu |
| Stator Coil | 100% Copr Pur Trwy Trwythiad Pwysedd Gwactod (VPI) |
| Thermistor (PTC, PT100), Mae gwresogydd ar gael ar gais | |
| Coil Rotor | Clwyf-Rotor, 100% Copr Pur |
| Safonol | IEC60034, IEC Motors |
| Gellir Addasu Siafft Hir | |
Trosolwg Cynnyrch:
Mae modur asyncronig tri cham cyfres YZR a YZ yn addas ar gyfer gyriant pŵer y peiriant codi ac offer tebyg eraill, gyda gallu gorlwytho uchel a chryfder mecanyddol, ac mae hefyd yn addas ar gyfer amser byr neu gymeriad ysbeidiol y gwasanaeth, yr offer gyda chychwyn aml, brecio a sioc ac effaith amlwg.
Mae gradd pŵer a dimensiynau gosod y modur yn unol â'r safon a argymhellir o IEC 72; mae'r gydberthynas rhwng y radd pŵer a'r dimensiynau gosod yn debyg i Japan JEM1202 a'r Almaen DIN42681, a gellir cyfnewid y rhan fwyaf ohonynt. Mae modur asyncronig tri cham cyfres YZR ar gyfer meteleg a chodi yn unol â manyleb safon broffesiynol JB/T10105 -1999 a gwiwer cyfres YZ-mae modur asyncronig tri cham rotor cawell ar gyfer meteleg a chodi yn unol â'r safon broffesiynol.
Am fwy o ddata technegol a dimensiynau moduron, cysylltwch â ni





Tagiau poblogaidd: moduron ymsefydlu cyfres yzr yz ar gyfer craeniau a chymwysiadau metelegol, moduron sefydlu cyfres yzr yz Tsieina ar gyfer gweithgynhyrchwyr craeniau a chymwysiadau metelegol, cyflenwyr, ffatri
Anfon ymchwiliad









