
Z Cyfres Motors DC Power Mawr
Z Cyfres Motors DC Power Mawr
Maint y ffrâm: 315-1000
Pŵer Allbwn: 50-5000 kW
Foltedd Armature : 220 V - 800V
Foltedd Maes : 180 V - 400V
Mae Guangzhou Haoqing Mecanyddol Ac Offer Trydanol Co, Ltd yn un o wneuthurwyr blaenllaw a chyflenwyr moduron pŵer mawr dc cyfres z yn Tsieina. Croeso i brynu moduron dc pŵer mawr cyfres z gradd uchel a wnaed yn Tsieina yma o'n ffatri. Mae'r holl gynhyrchion wedi'u haddasu o ansawdd uchel a phris isel.
|
Z Cyfres Motors DC Power Mawr |
|
| Maint Ffrâm | 315-1000 |
| Pŵer Allbwn | 50-5000 kW |
|
Foltedd Armature |
220 V - 800V |
|
Foltedd Cae |
180 V - 400V |
| Dosbarth Inswleiddio | F neu H |
| Dyletswydd |
S1, Gellir Addasu Dyletswydd Arall |
| Dosbarth Gwarchod | IP23 , IP54 |
| Dull Oeri | IC06 ,ICW37A86W ,IC17,IC37 |
| Mowntio | B3,B35,V1 |
| Tymheredd Amgylchynol | -20 gradd -40 gradd, Gellir Addasu Tymheredd Arall |
| Uchder | Llai na neu'n hafal i 1000m, Gellir Addasu Uchder Arall |
| Stator Coil | 100% Copr Pur Trwy Trwythiad Pwysedd Gwactod (VPI) |
| Thermistor (PTC, PT100), Mae gwresogydd ar gael ar gais | |
| Safonol | IEC60034 |
|
Gellir Addasu Dimensiynau Modur |
|
Trosolwg Cynnyrch:
Mae'r Modur DC hwn yn Motors DC Power Mawr, Defnyddir y modur hwn i yrru offer ar raddfa fawr fel melinau rholio dur ac allwthwyr. Dyma'r grym gyrru ar gyfer llawer o beiriannau mewn gweithfeydd dur.
Gellir defnyddio'r math hwn o fodur mewn mannau ag amgylcheddau llym.
Mae'r modur hwn yn cael ei bweru gan gyflenwad pŵer unionydd statig neu gyflenwad pŵer generadur DC.
Mae stator ac armature y modur hwn ill dau wedi'u gwneud o ddalennau dur silicon wedi'u rholio oer, sy'n arddangos dargludedd magnetig rhagorol. O ganlyniad, mae gan y modur faint cryno, pŵer uchel, a strwythur cryno
Am fwy o ddata technegol a dimensiynau moduron, cysylltwch â ni



Tagiau poblogaidd: z gyfres pŵer mawr dc motors, Tsieina z gyfres pŵer mawr dc motors gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri
Anfon ymchwiliad











