
Gwiwer Foltedd Uchel Cyfres YKK YKS-Cage Electric Motors
Gwiwer Foltedd Uchel Cyfres YKK YKS-Cage Electric Motors
Maint y Ffrâm: 355-1120
Pŵer Allbwn: 185-15000 kW
Foltedd Cyfradd : 3000 V - 13800V
Amlder â Gradd : 50 Hz , 60 Hz
Mae Guangzhou Haoqing Mechanical And Electrical Equipment Co, Ltd yn un o wneuthurwyr blaenllaw a chyflenwyr moduron trydan cawell cyfres ykk yks gwiwerod uchel foltedd yn Tsieina. Croeso i brynu moduron trydan cawell foltedd uchel cyfres ykk yks cyfres uchel - a wnaed yn Tsieina yma o'n ffatri. Mae'r holl gynhyrchion wedi'u haddasu o ansawdd uchel a phris isel.
|
Gwiwer Foltedd Uchel Cyfres YKK YKS-Cage Electric Motors |
|
| Maint Ffrâm | 355-1120 |
| Pŵer Allbwn | 185-15000 kW |
| Foltedd Cyfradd | 3000 V - 13800V |
| Amlder â Gradd | 50 Hz, 60 Hz |
| Dosbarth Inswleiddio | F neu H |
| Dyletswydd | S1 |
| Dosbarth Gwarchod | Math Hollol Amgaeëdig, IP55 , IP56 |
| Dull Oeri | IC611 , IC616 ,IC666,IC37A86,IC511,IC01 |
| Mowntio | B3,V1 |
| Tymheredd Amgylchynol | -20 gradd -40 gradd, Gellir Addasu Tymheredd Arall |
| Uchder | Llai na neu'n hafal i 1000 m Uchder Arall Gellir ei Addasu |
| Stator Coil | 100% Copr Pur Trwy Trwythiad Pwysedd Gwactod (VPI) |
| Thermistor (PTC, PT100), Mae gwresogydd ar gael ar gais | |
| Math Rotor | Gwiwer-Cawell Rotor |
| Safonol | IEC60034 |
|
Gellir Addasu Dimensiynau Modur |
|
Trosolwg Cynnyrch:
Mae Y, YKK ,Gwiwer Foltedd Uchel Cyfres YKS-Moduron Anwytho Cawell (Squirrel-Cage Rotor) yn cydymffurfio â safonau IEC 60034. Math o oeri : aer -oeri aer , aer -oeri dŵr.
Mae Squirrel-Cage Rotor ar gael mewn dau opsiwn i ddefnyddwyr ddewis o’u plith: y Wiwer alwminiwm cast-Cage Rotor a’r bar copr Squirrel-Cage Rotor.
Mae'r modur hwn yn mabwysiadu dyluniad modiwlaidd, gan ei gwneud yn gyfleus i'w ddefnyddio a'i gynnal. Ar ôl dyluniad optimized ein cwmni, mae paramedrau amrywiol megis effeithlonrwydd ynni'r modur wedi'u gwella, ac mae'r effeithlonrwydd modur wedi cyrraedd lefel effeithlonrwydd ynni IE4, gan ddarparu gwarant i ddefnyddwyr arbed ynni.
Defnyddir y math hwn o fodur yn bennaf i yrru-offer cyffredinol fel pympiau dŵr a gwyntyllau.
Am fwy o ddata technegol a dimensiynau moduron, cysylltwch â ni


Tagiau poblogaidd: cyfres ykk yks gwiwer foltedd uchel-moduron trydan cawell, Tsieina cyfres ykk yks gwiwer foltedd uchel-gweithgynhyrchwyr moduron trydan cawell, cyflenwyr, ffatri
Anfon ymchwiliad











